รวม 50 IG สาวหุ่นเฟิร์ม บอดี้เป๊ะในบิกินี่ เห็นแล้วพี่อยากกดฟอลโล่วรัวๆ เลย!

รวม 50 IG สาวหุ่นเฟิร์ม บอดี้เป๊ะในบิกินี่ เห็นแล้วพี่อยากกดฟอลโล่วรัวๆ เลย!
Faii_Natnista
4 สิงหาคม 2558 ( 11:32 )
28.8K

     นอกจากการเซลฟี่ให้เห็นหน้าสวยๆ ที่เราเห็นกันเต็ม News Feed ทั้งในเฟซบุ๊กและอินสตาแกรมแล้ว การเซลฟี่อวดหุ่นสวยในบิกินี่ยังเป็นอีกหนึ่งเทรนด์ที่สาวๆ ก็หันมาฮอตฮิตถ่ายลงโซเชียลไม่แพ้กันเลยค่ะ ซึ่งไม่ได้มีเพียงดารา นักแสดงเท่านั้นค่ะ ที่มักจะโชว์หุ่นสวยในชุดบิกินี่ให้เราได้อิจฉาตาร้อนกัน แต่ยังมีบิวตี้บล็อกเกอร์, นักกีฬา, นางแบบ ที่มีหุ่นเป๊ะ แถมฟิตแอนด์เฟิร์มสุดๆ หันมาสแนปภาพอวดเอวคอด ขาเรียวสวยกันอีกเพียบ

     และแน่นอนค่ะว่า ไม่ได้มีเพียงหนุ่มๆ เท่านั้นหรอกนะคะที่ชอบดูหุ่นสวยๆ ของสาวๆ แต่ผู้หญิงอย่างเราก็ชื่นชอบที่จะดูบอดี้สุดเฟิร์มเหล่านั้น เพราะหุ่นของพวกเธอถือเป็นแรงบันดาลใจให้พวกเราฮึดสู้ฟิตหุ่นได้ดีเลยทีเดียว งานนี้ Women Society ก็เลยเอาอินสตาแกรมของสาวๆ ที่มีบอดี้สุดเซ็กซี่ในบิกินี่มาให้สาวๆ ได้ติดตามกัน! ใครที่อยากได้รูปสวยๆ หุ่นเป๊ะๆ ในชุดบิกินี่ กด Follow พวกเธอเหล่านี้แล้วไป ออกกำลังกายให้หุ่นฟิตแอนด์เฟิร์ม แบบพวกเธอกันเลย!


1. Frida Aasaen


 

@triangl_swimwear 💕

รูปภาพที่โพสต์โดย Frida Aasen (@frida_aasen) เมื่อมิ.ย. 1, 2015 เวลา 9:35pm PDT


2. Mimi Lashiry



3. Gala Serré


 

It’s time for fresh flowers! In this new trend post I let the flower girl inside of me come out 💐 See more styles up on the blog!

รูปภาพที่โพสต์โดย my_bikini_musthaves (@my_bikini_musthaves) เมื่อมิ.ย. 14, 2015 เวลา 11:09pm PDT


4. Jessica Stein


 

Pre storm swim in Tulum ☁️ Wearing http://bit.ly/tuula17

รูปภาพที่โพสต์โดย Jessica Stein (@tuulavintage) เมื่อมี.ค. 23, 2015 เวลา 3:14am PDT


5. Dani Bonnor


 

💜 fast forward to summer please my head cold ain’t fun 😷 #summerdreaming

รูปภาพที่โพสต์โดย DANI BONNOR (@danibonnor) เมื่อเม.ย. 30, 2015 เวลา 8:36pm PDT


6. Devin Brugman


 

RAINBOW! 😍🌈

รูปภาพที่โพสต์โดย Devin Brugman (@devinbrugman) เมื่อต.ค. 11, 2014 เวลา 1:12pm PDT


7. Katelyn Byrd


 

Boating in @beachbunnyswimwear 🐳

รูปภาพที่โพสต์โดย Katelyn Byrd (@katelynbyrd) เมื่อมี.ค. 4, 2015 เวลา 2:24pm PST


8. Gigi Hadid


 

Hey guys! I’ll be on @SINowLive LIVE from Nashville talking all things @si_swimsuit with @emrata and @ninaagdal at 1pm ET : SI.com/sinow

รูปภาพที่โพสต์โดย Gigi Hadid (@gigihadid) เมื่อก.พ. 12, 2015 เวลา 10:01am PST


9. Jenah Yamamoto


 

#Maui

รูปภาพที่โพสต์โดย Jenah Yamamoto (@gypsyone) เมื่อพ.ค. 8, 2015 เวลา 7:29pm PDT


10. Annabelle Fleur


 

On VivaLuxury today: Sunshine, Surfing & going fresh with NEW @Dove go fresh Revitalize Beauty Bar & Body Wash #AD Details on #VivaLuxury { link in profile }

รูปภาพที่โพสต์โดย Annabelle Fleur (@vivaluxuryblog) เมื่อเม.ย. 20, 2015 เวลา 8:19am PDT


11. Sara Sampaio


 

Palm springs ☀️☀️☀️☀️☀️#coachella

รูปภาพที่โพสต์โดย Sara Sampaio (@sarasampaio) เมื่อเม.ย. 10, 2015 เวลา 12:04pm PDT


12. Miranda Kerr


 

On Nov 25th (US) / Nov 26th (AUS), I’ll be answering your questions about skincare, health & wellness on Twitter! Share your questions on my @koraorganics page and tag #AskMiranda! xxx

รูปภาพที่โพสต์โดย Miranda (@mirandakerr) เมื่อพ.ย. 15, 2014 เวลา 4:17pm PST


13. Zhenya Katava


 

🐚 🌴 ☀️ 💭

รูปภาพที่โพสต์โดย Zhenya Katava (@zhenyakatava) เมื่อมิ.ย. 13, 2015 เวลา 8:01am PDT


14. Candice Swanepoel


 

@ingefonteyne @victoriassecret ☺️

รูปภาพที่โพสต์โดย Candice Swanepoel (@angelcandices) เมื่อก.ย. 14, 2014 เวลา 7:45pm PDT


15. Pia Muehlenbeck


 

🌴 Top up tan by @bondisands ☀️🌺😍🎍🌅🔮💋🌏 📷 @kane_vato

รูปภาพที่โพสต์โดย P I A 💠 M U E H L E N B E C K (@piamuehlenbeck) เมื่อพ.ค. 31, 2015 เวลา 12:41am PDT


16. Tash Oakley


 

Natasha Oakley in today’s Bikini of the Day by @camillawithlove 💙. See the site for all the details www.abikiniaday.com #camillawithlove #tashoakley #abikiniaday

รูปภาพที่โพสต์โดย A Bikini A Day (@abikiniaday) เมื่อพ.ย. 30, 2014 เวลา 3:04pm PST


17. Jessica Hart


 

รูปภาพที่โพสต์โดย Jessica Hart (@1jessicahart) เมื่อธ.ค. 6, 2013 เวลา 5:04pm PST


18. Helen Owen


 

KAUAI

รูปภาพที่โพสต์โดย Helen Owen (@helenowen) เมื่อธ.ค. 22, 2014 เวลา 9:56pm PST


19. Bridget Malcolm


 

@triangl_swimwear 🐨🌟 @sophieroberts_hair @darren_mcdonald

รูปภาพที่โพสต์โดย Bridget Malcolm (@bridgetmalcolm) เมื่อม.ค. 23, 2015 เวลา 7:10am PST


20. Olivia Lopez


 

Sunset sea scapes with my @elcaminotravel crew by @grantlegan

รูปภาพที่โพสต์โดย Olivia Lopez (@lusttforlife) เมื่อเม.ย. 27, 2015 เวลา 8:50pm PDT


21. Jessie Andrews


 

It’s Friday!!!! #soakupthesun #summerishere

รูปภาพที่โพสต์โดย Jessie Andrews (@jessieandrews) เมื่อมิ.ย. 6, 2014 เวลา 4:23am PDT


22. Caitlyn Paterson


 

☀️💙✌️🌈 blueeee @jetsswimwear shot by talented @jodypachniuk 📷

รูปภาพที่โพสต์โดย Caitlyn Paterson (@caitlynpaterson) เมื่อธ.ค. 6, 2014 เวลา 9:19pm PST


23. Jenna Cawthray


 

Miles of beach to ourselves. Home how I’ve missed you!🌾🐚🐬#JETSswimwear

รูปภาพที่โพสต์โดย #GOVEGAN🌿 (@jennacawthray) เมื่อธ.ค. 2, 2014 เวลา 10:29pm PST


24. Hannah Ferguson


 

#LivinOnTheEdge

รูปภาพที่โพสต์โดย Hannah Ferguson (@hannahfergusonofficial) เมื่อมี.ค. 10, 2015 เวลา 8:11pm PDT


25. Naya Rivera


 

Those arches! 🗻

รูปภาพที่โพสต์โดย Naya Rivera Dorsey (@nayarivera) เมื่อพ.ค. 6, 2014 เวลา 9:45am PDT


26. Emily Ratajkowski


 

💛

รูปภาพที่โพสต์โดย Emily Ratajkowski (@emrata) เมื่อส.ค. 28, 2013 เวลา 12:24pm PDT


27. Beyoncé


 

รูปภาพที่โพสต์โดย Beyoncé (@beyonce) เมื่อมิ.ย. 10, 2015 เวลา 10:32am PDT


28. Bianca Cheah


 

Morning #DancersPose! 🐬 // Photography by @chantelcheah from @images_by_chantel

รูปภาพที่โพสต์โดย Bianca Cheah (@biancamaycheah) เมื่อมี.ค. 19, 2015 เวลา 1:05pm PDT


29. Sophia Chong


 

Afternoon dip in our villa in my new paddlepop bikini and @pomelofashion reflective shades! I don’t ever wanna leave this place #wolasvilla

รูปภาพที่โพสต์โดย SOPHIA CHONG 🔫 (@sophiachong) เมื่อมิ.ย. 8, 2015 เวลา 2:37am PDT


30. Danielle Knudson


 

☀️💚☀️ #Tbt Photo: @gregswalesart

รูปภาพที่โพสต์โดย daniellekn 🇨🇦💋 (@danielleknudson1) เมื่อมิ.ย. 18, 2015 เวลา 6:45pm PDT


31. Victoria T. at The Trend Dealer


 

I always leave questioning myself: “how long is enough?” 🐚 #untilnextholiday @seafollyaustralia #seafolly

รูปภาพที่โพสต์โดย Tori T (@thetrenddealer) เมื่อมิ.ย. 1, 2015 เวลา 8:57pm PDT


32. Izi Simundic


 

💙💦@rusty_australia💦💙 Head to @thisisFIRSTBASE to find out how to win this seriously good looking board ✖️shot by @jodypachniuk #AusNTM

รูปภาพที่โพสต์โดย IZI SIMUNDIC (@izisimundic) เมื่อมิ.ย. 3, 2015 เวลา 3:01pm PDT


33. Ellie-Jean Coffey


 

Making the most of the warm weather while in lasts in my fave @billabong_womens_australia bikinis. Get these @surfstitch.

รูปภาพที่โพสต์โดย Ellie-Jean Coffey (@elliejeancoffey) เมื่อพ.ค. 1, 2015 เวลา 1:17am PDT


34. Nataly Valdes


 

👒✨ mornings with @ishine365 #ishine365 @brixton #brixton

รูปภาพที่โพสต์โดย nataly valdes (@natalyvaldes) เมื่อพ.ค. 12, 2015 เวลา 8:30am PDT


35. Jaimie Sullivan


 

Spying on the neighbors 👀 @cabosurfhotel

รูปภาพที่โพสต์โดย Jaimie Sullivan (@jaimiesullivan) เมื่อมิ.ย. 17, 2015 เวลา 11:04am PDT


36. Beatriz Fernández


 

Disfrutando del Solete y #PostureoPlayero ☺️💃🌴☀️ Enjoying the Sun 🙋👯 @coteronlourdes

รูปภาพที่โพสต์โดย Beatriz Fernández (@beatrizfernandezgar) เมื่อพ.ค. 24, 2015 เวลา 7:50am PDT


37. Kalani Miller


 

A morning dip in the ocean in my @mikoh

รูปภาพที่โพสต์โดย Kalani Miller (@kalanimiller) เมื่อพ.ค. 15, 2015 เวลา 10:15am PDT


38. Jacqueline Miller


 

🌵🌞☁️

รูปภาพที่โพสต์โดย Jacqueline Miller (@jacquelinemiller_) เมื่อมิ.ย. 13, 2015 เวลา 11:19am PDT


39. Anna Sommer


 

The struggle is real || #how2euro #greekislands

รูปภาพที่โพสต์โดย Λ Ν Ν Λ – Μ Λ R Ι Λ (@annstaaa) เมื่อมิ.ย. 23, 2015 เวลา 2:15am PDT


40. Salma Elbernoussi


 

Beached whale 🐋 #beach #hawaii #whale #acaciaswimwear #tan #bikini #sandy

รูปภาพที่โพสต์โดย Salma Elbernoussi (@salmanicole) เมื่อพ.ค. 4, 2015 เวลา 8:28pm PDT


41. Anastasia Ashley


 

Me wishing I was a mermaid 📷@franceduque

รูปภาพที่โพสต์โดย Anastasia Ashley (@anastasiaashley) เมื่อพ.ค. 28, 2015 เวลา 5:46am PDT


42. Chelsea Yamase


 

First day home, gosh darn @thegirlandthewater💗 #neverstopexploring photo @captain_potter

รูปภาพที่โพสต์โดย Chelsea Yamase (@chelseakauai) เมื่อมิ.ย. 13, 2015 เวลา 10:27pm PDT


43. Kendall Jenner


 

TAKE ME BACK

รูปภาพที่โพสต์โดย Kendall Jenner (@kendalljenner) เมื่อมี.ค. 1, 2015 เวลา 2:49pm PST


44. France Duque


 

Getting some vitamin Sea 💛 @thegirlandthewater #NuxeSummerKit

รูปภาพที่โพสต์โดย France Duque (@franceduque) เมื่อมิ.ย. 21, 2015 เวลา 10:29am PDT


45. Eryn Krouse


 

🌻 what you seek is seeking you 🌻 @soleil_blue

รูปภาพที่โพสต์โดย @erynkrouse เมื่อก.พ. 22, 2015 เวลา 8:26pm PST


46. Kyra Santoro


 

💛 @thegirlandthewater

รูปภาพที่โพสต์โดย Kyra Santoro (@kyrasantoroxx) เมื่อก.พ. 25, 2015 เวลา 5:18pm PST


47. Kelsey White


 

🌞

รูปภาพที่โพสต์โดย Kelsey White (@kelsey_white) เมื่อมี.ค. 28, 2015 เวลา 3:29pm PDT


48. Ashley Skye


 

รูปภาพที่โพสต์โดย @ashleysky เมื่อมิ.ย. 6, 2014 เวลา 7:37am PDT


49. Jennifer Grace


 

Bienvenido a Miami @ipanemausa

รูปภาพที่โพสต์โดย Jennifer Grace (@thenativefox) เมื่อก.ค. 18, 2014 เวลา 3:37pm PDT


50. Lainy Hedaya


 

Back to last summer’s #SummerVibes with @mikoh | #antibes #justkeepswimming 💦

รูปภาพที่โพสต์โดย Lainy Hedaya (@hauteinhabit) เมื่อก.ค. 7, 2015 เวลา 10:19am PDT

 

     การมีหุ่นสวยๆ แบบนี้ทำได้ไม่ยากเลยค่ะสาวๆ เพียงแค่เรามีวินัยในตัวเองและหมั่นออกกำลังกาย ทำเพียงวันละ 10-20 นาที สัปดาห์ละ 3-5 วัน เพียงเท่านี้ เอวคอดๆ สะโพกสวยๆ ขาเรียวเป๊ะ ก็อยู่ไม่ไกลเกินเอื้อมแน่นอนค่า มาดูท่าออกกำลังกายที่จะเนรมิตหุ่นสวยๆ แบบนี้กันเลย!

รวมท่าเพื่อเอวคอด สะโพกผายง่ายๆ แค่ 5 นาที ขี้เกียจแค่ไหนก็สวยได้!

6 ท่ากระชับก้นชิลๆ เหนื่อยน้อยแต่ก้นเป๊ะ!

10 นาที ฟิตก้นให้เฟิร์มสวยแบบนางฟ้า Victoria’s Secret

3 ท่า 3 นาที! ลดหน้าท้องให้แบนราบ ทำได้ในห้องนอน

รวมท่าลดหน้าท้อง สำหรับคนเวลาน้อย

 

ขอบคุณข้อมูลจาก stylecaster.com

  

ติดตาม women.truelife.com ได้ที่


  
  Facebook    
  
  Twitter    

  Instagram  

We are women’s best friend.  


บทความที่เกี่ยวข้อง