สาวๆ กับการดูฟุตบอล อาจดูค่อนข้างห่างไกลกันอยู่ค่ะ เพราะส่วนมากแล้วเรื่องของการดูกีฬา เราก็อาจจะรู้สึกว่าเป็นเรื่องของหนุ่มๆ แต่วันนี้เรามีสิ่งที่ทำให้สาวๆ หันมาสนใจการดูฟุตบอลได้ นั่นก็คือหน้าตาอันหล่อเหลาและรูปร่างที่ฟิตเฟิร์มมาอย่างดีของหนุ่มนักบอลประจำ บอลโลก 2018 ในปีนี้ค่ะ

พี่จ๋าหนูซูมหน่อย! 16 นักบอลหล่อ ประจำ บอลโลก 2018 แข้งเทพสุดออร่า หน้าก็เป๊ะ เตะก็ปัง!

     คราวนี้ เราได้คัดเลือก 16 หนุ่มนักบอลหล่อในแต่ละประเทศมาให้สาวๆ ได้รู้สึกชุ่มชื่นหัวใจและคุ้มค่ากับการอดนอนเพื่อดู บอลโลก 2018 บอกเลยว่าแค่เห็นหน้านักบอล ก็ทำเอาสาวๆ แอบหวั่นไหวได้เลย ว่าแล้วก็อย่าช้า ไปดูภาพนักบอลหล่อๆ ที่เราคัดมาฝากกันดีกว่าค่ะ!!

Kevin Trapp (เควิน ทรัปป์): ทีมชาติเยอรมนี

 

โพสต์ที่แชร์โดย Kevin Trapp (@kevintrapp) เมื่อ



Jordan Henderson (จอร์แดน เฮนเดอร์สัน): ทีมชาติอังกฤษ

 

โพสต์ที่แชร์โดย Jordan Henderson (@jhenderson) เมื่อ



Son HeungMin (ซอง ฮึง-มิน): ทีมชาติเกาหลีใต้

 

โพสต์ที่แชร์โดย Son HeungMin(손흥민)🇰🇷 (@hm_son7) เมื่อ



Javier Hernandez (ฮาเวียร์ “ชิชาริโต้” เออร์นานเดซ): ทีมชาติเม็กซิโก

 

โพสต์ที่แชร์โดย Javier "Chicharito" Hernandez (@ch14_) เมื่อ



Olivier Giroud (โอลิวิเยร์ ชิรูด์): ทีมชาติฝรั่งเศส

 

โพสต์ที่แชร์โดย Giroud Family Fanpage (@giroudfamily) เมื่อ



Granit Xhaka (กรานิต ชาก้า): ทีมชาติสวิตเซอร์แลนด์

 

โพสต์ที่แชร์โดย Granit Xhaka (@granitxhaka) เมื่อ



Rúnar Alex Rúnarsson (รูนาร์ รูนาร์สสัน): ทีมชาติไอซ์แลนด์

 

โพสต์ที่แชร์โดย Rúnar Alex Rúnarsson (@runaralex) เมื่อ



Antoine Griezmann (อองตวน กรีซมันน์): ทีมชาติฝรั่งเศส

 

โพสต์ที่แชร์โดย Grizi’s WIFE. (@lord.grizi) เมื่อ



Yannick Ferreira Carrasco (ยานนิค การ์ราสโก้): ทีมชาติเบลเยียม

 

โพสต์ที่แชร์โดย sportsmancrush_ (@sportsmancrush_) เมื่อ



Paulo Dybala (เปาโล ดิบาล่า): ทีมชาติอาร์เจนตินา

 

โพสต์ที่แชร์โดย Paulo Dybala (@paulodybala) เมื่อ



Manuel Neuer (มานูเอล นอยเออร์): ทีมชาติเยอรมนี

 

โพสต์ที่แชร์โดย Manuel Neuer (@manuelneuer) เมื่อ



James Rodríguez (ฮาเมส โรดริเกวซ): ทีมชาติโคลอมเบีย

 

โพสต์ที่แชร์โดย James Rodríguez (@jamescoloumbia10) เมื่อ



Marko Pjaca (มาร์โก ปาก้า): ทีมชาติโครเอเชีย

 

โพสต์ที่แชร์โดย Marko Pjaca (@markopjacaofficial) เมื่อ



Leon Goretzka (เลออน โกเร็ตซ์ก้า): ทีมชาติเยอรมนี

 

โพสต์ที่แชร์โดย @leon_goretzka เมื่อ



Makoto Hasebe (มาโกโตะ ฮาซาเบะ): ทีมชาติญี่ปุ่น

 

โพสต์ที่แชร์โดย 長谷部 誠 Makoto Hasebe (@makoto_hasebe) เมื่อ



Roman Bürki (โรมัน เบอร์กี้): ทีมชาติสวิสเซอร์แลนด์

 

โพสต์ที่แชร์โดย Roman Bürki (@rbuerki) เมื่อ



 

 

Tags

ผู้ชาย หนุ่มหล่อ อินเทรนด์ เรื่องอินเทรนด์ ไลฟ์สไตล์

บทความที่เกี่ยวข้อง

Top